CAO HỌC KHÓA 22 - HVKTQS
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CAO HỌC KHÓA 22 - HVKTQS

LỚP CAO HỌC K22 - KHOA CÔNG NGHỆ THÔNG TIN

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Gửi Admin tham khảo

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
LoicuaGio

Gửi Admin tham khảo  Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi Admin tham khảo    Gửi Admin tham khảo  I_icon_minitimeMon Jan 10, 2011 2:13 pm

Tôi thấy trang này dùng để trao đổi trong học tập rất hay, nhưng không hiểu lý do vì sao mọi người lại không hay vào đây, có thể do ít thông tin hoặc ít tài liệu có thể phục vụ cho học tập.
Vậy để thu hút được nhiều bạn truy cập vào thì Admin chịu khó sưu tập và post một số tài liệu phục vụ cho học tập hoặc đề thi các năm trước... Sau đó khi mọi người thấy vào đây có ích thì sẽ thường xuyên vào và trao đổi.
Tôi cũng biết có một số cá nhân có vẻ chê trang này thế nọ thế kia, làm ảnh hưởng đến người khác thực sự muốn dùng trang web này để trao đổi học tập công tác.
Còn phần nhiều là do chưa biết đến trang này. Vì vậy Admin cũng nên mạnh dạn quảng bá trang web, có gì sẽ chỉnh sửa dần dần theo đa số ý kiến.
Tất cả vì sự phát triển chung!
Admin
Admin

Gửi Admin tham khảo  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Admin tham khảo    Gửi Admin tham khảo  I_icon_minitimeTue Jan 11, 2011 11:32 pm

Đầu tiên mình cũng cảm ơn bạn đã gửi những ý kiến đóng góp cho mình, với ý kiến của bạn tôi tin bạn là một trong số các bạn rất tích cực vào diễn đàn để tìm kiếm thông tin.

Tôi cũng chỉ xây dựng diễn đàn này với mục đích rất đơn giản thử làm quản trị diễn đàn như thế nào để học hỏi thôi chứ không có ý gì cả. Được bạn đóng góp như vậy là quý rồi.

Như bạn đã nói ở trên để diễn đàn thực sự sôi nổi thì một phần đó là bố cục của diễn đàn và nội dung phải phong phú(tức tài liệu học tập). Đúng là như vậy, bạn cũng phải biết rằng diễn đàn là của mọi người riêng phần admin có các bài nào hay sẽ post lên cho mọi người cùng tham khảo vì chẳng mất gì cả. Một mình admin thì cũng khó có thể có nhiều tài liệu hay được nhưng có sẽ post luôn. Mình cũng mong các bạn đăng ký trở thành thành viên chính thức và post nhiều bài để tôi, bạn và các bạn hệ cao học - công nghệ thông tin khóa 21 HVKTS có tài liệu tham khảo.

Một lần nữa, tôi cảm ơn bạn và các bạn đã trở thành thành viên của diễn đàn
https://chk22hvktqs.forumvi.com

Gửi Admin tham khảo
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Một số đề thi môn Xử lý tín hiệu số - Tham Khảo
» Xin tài liệu ôn cao học cntt của học viện
» Admin oi! gui tai lieu gi ma sao anh em khong download duocj???