CAO HỌC KHÓA 22 - HVKTQS
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CAO HỌC KHÓA 22 - HVKTQS

LỚP CAO HỌC K22 - KHOA CÔNG NGHỆ THÔNG TIN

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

thong bao hoc phi

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
grasshopper

thong bao hoc phi Empty
Bài gửiTiêu đề: thong bao hoc phi   thong bao hoc phi I_icon_minitimeSat Sep 25, 2010 9:25 pm

ca nha oi! cho em hoi hoc phi dong nhu the nao & bao nhieu tien de em con danh dum Very Happy
Admin
Admin

thong bao hoc phi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thong bao hoc phi   thong bao hoc phi I_icon_minitimeMon Sep 27, 2010 2:21 pm

Nghe đến học phí mà mình cũng thấy dùng mình lên đây

Năm trước cả khóa đóng tổng cộng 11 triệu đồng

Còn năm nay nghe nói lên đến con số 24 triệu đồng/ khóa học từ khóa cao học 22 này

Anh chị em cứ chuẩn bị khơ khớ đi nhé

Basketball
https://chk22hvktqs.forumvi.com
ngadvmaster

thong bao hoc phi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thong bao hoc phi   thong bao hoc phi I_icon_minitimeTue Sep 28, 2010 9:10 am

có nói quá lên k nhỉ
Bạn mình đang học k21 đấy
chỉ đóng có hơn 4 triệu từ lúc nhập học đến h chưa thấy có thông báo đóng tiếp j nữa.
chắc k đến mức đấy đâu.
grasshopper

thong bao hoc phi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thong bao hoc phi   thong bao hoc phi I_icon_minitimeThu Sep 30, 2010 2:46 pm

ban ko thay tien hoc them k22 vua roi tang hon k khac ah, ma thong tin tien hoc ky nay tang gan gap2 nam ngoai
ngadvmaster

thong bao hoc phi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thong bao hoc phi   thong bao hoc phi I_icon_minitimeFri Oct 01, 2010 4:34 pm

mình biết là có tăng vì tất cả các cấp học đều tăng mà
nhưng chắc k tăng đột ngột từ 11-24 đâu.
Bống

thong bao hoc phi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thong bao hoc phi   thong bao hoc phi I_icon_minitimeSun Oct 03, 2010 8:29 pm

Theo tin vỉa hè tớ biết, năm nay bọn mình đk học theo tín chỉ, khoảng 300k/1 tín chỉ, cả khóa học 60 tín chỉ, tức học phí rơi vào tầm 18 triệu, đóng làm 3 đợt. Ai đk học tối, sẽ phải đóng thêm 35k/1 tin chỉ, gọi là tiền ngoài giờ ấy mà. Shocked
Nếu bạn nào là công chức của CQ nhà nước, thì chuyển bị mấy loại giấy tờ sau thì có thể được xét giảm học phí còn 100k/1 tín chỉ. Lời tận 12 triệu đấy. Kekek..
1. Quyết định cử đi học của CQ
2. Quyết định tuyển dụng công chức. Nếu bạn nào là viên chức thì phải có cả quyết định ký hợp đồng lao động dài han.
3. Quyết định nâng lương gần đây nhất.
Hôm nào đi nhập học mang luôn mấy loại giấy tờ này đi nhé.
Lưu ý: Bạn nào đang công tác thuộc khối quân sự thì ko thuộc diện miễn giảm này đâu nhá.
Để check lại thông tin, các bạn có thể gọi về số điện thoại của VP khoa 069515321, gặp anh Sơn nhé.
Sponsored content

thong bao hoc phi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thong bao hoc phi   thong bao hoc phi I_icon_minitime

thong bao hoc phi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thông báo
» Tài liệu môn Truyền thông mạng (c2-c9)
» Đề thi Môn Truyền Thông Mạng Máy Tính
» Slide Truyen Thong Mang May Tinh
» Mon Truyen Thong Mang May Tinh - Thay Cuong