CAO HỌC KHÓA 22 - HVKTQS
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CAO HỌC KHÓA 22 - HVKTQS

LỚP CAO HỌC K22 - KHOA CÔNG NGHỆ THÔNG TIN

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

dang ky hoc toi

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
grasshopper

dang ky hoc toi Empty
Bài gửiTiêu đề: dang ky hoc toi   dang ky hoc toi I_icon_minitimeTue Sep 14, 2010 8:58 pm

ca ban oi cho to biet to chuc lop hoc toi theo lop (HTTT/KHMT) hay theo so luong ng trong khoa CNTT?
Admin
Admin

dang ky hoc toi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: dang ky hoc toi   dang ky hoc toi I_icon_minitimeWed Sep 15, 2010 3:58 pm

Theo mình được biết thì là theo số lượng thôi, chứ không phải theo chuyên nghành đâu bạn ạ

Chúc các bạn có lựa chọn tốt.
https://chk22hvktqs.forumvi.com
ngadvmaster

dang ky hoc toi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: dang ky hoc toi   dang ky hoc toi I_icon_minitimeWed Sep 15, 2010 4:49 pm

những bạn nào học tối thì đăng ký nhanh nhé.
Thank you
phuongmtt

dang ky hoc toi Empty
Bài gửiTiêu đề: Học tối   dang ky hoc toi I_icon_minitimeFri Sep 17, 2010 11:37 am

Mình cũng đăng ký học tối.
Nhưng mình không hiểu sao Phòng đào tạo lại tổ chức học tối lại dựa vào Danh sách chẳng có gì là chắc chắn nhỉ? Bây giờ mình đăng ký học tối xong lúc học thì mình lại bảo mình không đăng ký thì sao? Ai chịu trách nhiệm. Mình có ký đâu.
Tại sao không làm thủ tục nhập học sớm để học viên đăng ký và dựa vào đó để tổ chức (vẫn bắt đầu học vào T11) nhỉ?
Mình rất muốn đăng ký học tối nhưng mình cứ thấy không chắc chắn
Admin
Admin

dang ky hoc toi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: dang ky hoc toi   dang ky hoc toi I_icon_minitimeFri Sep 17, 2010 12:02 pm

Theo anh nghĩ, Phương nên đến nhận giấy báo dự thi vào ngày 05-10-2010 để hỏi chắc chắn về phương thức đăng ký và học tối như thế nào

Lúc đó đâu có muộn gì

Còn người ta nhập học muộn chắc phải có nguyên nhân của nó. Năm nay mới có hệ học tối nên người ta còn phải cân nhắc xem sao, như thế nào là tối ưu nhất, tốt nhất cho người học có thể thao học chứ.

Anh được biết năm trước đầu tháng 10 đã nhập học và học luôn. Năm nay thì muộn hơn năm trước một tháng.
https://chk22hvktqs.forumvi.com
phuongmtt

dang ky hoc toi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: dang ky hoc toi   dang ky hoc toi I_icon_minitimeFri Sep 17, 2010 5:47 pm

Vâng. Chắc 5-10 em phải đến. Cảm ơn anh nha!!!!
ngadvmaster

dang ky hoc toi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: dang ky hoc toi   dang ky hoc toi I_icon_minitimeTue Oct 05, 2010 10:25 am

đã có bạn nào lên trường nhận giấy báo nhập học chưa?
chia sẻ thông tin cho mọi người biết với.
Bống

dang ky hoc toi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: dang ky hoc toi   dang ky hoc toi I_icon_minitimeTue Oct 05, 2010 7:38 pm

Hôm nay tớ qua trường nhưng chưa có giấy báo đâu, nhanh nhất cũng phải đến cuối tuần này cơ. Chắc chắn là sẽ có lớp học tối, nhưng khi nào đi nhập học, rồi mới đk học theo tín chỉ và buổi học mình lựa chọn. Lớp buổi tối k nhất thiết phải >= 20 người đâu. Ai học buổi tối sẽ đóng phụ thu thêm so với học ban ngày là 35k/ 1 tín chỉ.
Cả nhà luôn vui nhá. I love you
Bống

dang ky hoc toi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: dang ky hoc toi   dang ky hoc toi I_icon_minitimeThu Oct 07, 2010 12:37 pm

Đầu tuần tớ gọi điện đên VP khoa thì bảo cuối tuần này sẽ có giấy báo. Sáng nay gọi lại thì bị kêu sang tuần mới chắc chắn có cơ. Nhiễu thông tin quá Mad . Tớ phải thông báo ngay cho mọi người để k ai phải mất công qua trường. Thứ 2 tớ có việc phải đi qua trường, sẽ tạt vào xem tình hình thế nào rồi báo lại cho cả nhà sau nhé. Very Happy
ngadvmaster

dang ky hoc toi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: dang ky hoc toi   dang ky hoc toi I_icon_minitimeMon Oct 11, 2010 2:40 pm

có bạn nào lên trường nhận giấy báo nhập học chưa?
Sponsored content

dang ky hoc toi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: dang ky hoc toi   dang ky hoc toi I_icon_minitime

dang ky hoc toi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» CÁC BẠN ĐĂNG KÝ HỌC TỐI VÀO ĐÂY
» DANG KY MON HOC KY 2 - THOI KHOA BIEU KY 2