CAO HỌC KHÓA 22 - HVKTQS
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CAO HỌC KHÓA 22 - HVKTQS

LỚP CAO HỌC K22 - KHOA CÔNG NGHỆ THÔNG TIN

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

CÁC BẠN ĐĂNG KÝ HỌC TỐI VÀO ĐÂY

Go down 
lenhathai1984
phuongmtt
hoandv
ngadvmaster
VTP
9 posters
Tác giảThông điệp
VTP

CÁC BẠN ĐĂNG KÝ HỌC TỐI VÀO ĐÂY Empty
Bài gửiTiêu đề: CÁC BẠN ĐĂNG KÝ HỌC TỐI VÀO ĐÂY   CÁC BẠN ĐĂNG KÝ HỌC TỐI VÀO ĐÂY I_icon_minitimeThu Sep 09, 2010 11:20 am

Vì nhiều lý do khác nhau nên nhiều bạn không thể đi học vào ban ngày, nên các bạn đăng ký học tối thì đăng ký ở đây.
Lớp học tối sẽ được tổ chức nếu có >= 20 học viên.
Nếu có học sáng thì một số môn học vẫn học tối do cách sắp xếp thời gian của trường. Học tối hay sáng thì đầu ra cũng như nhau nên Bạn nào thích học tối để thời gian ban ngày làm việc khác thì đăng ký nhé.
ngadvmaster

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN ĐĂNG KÝ HỌC TỐI VÀO ĐÂY   CÁC BẠN ĐĂNG KÝ HỌC TỐI VÀO ĐÂY I_icon_minitimeThu Sep 09, 2010 12:57 pm

Mình đăng ký 2 xuất
1. Đỗ Văn Ngà - Khoa học máy tính
2. Mai Thi Dinh - Khoa học máy tính

hoandv

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN ĐĂNG KÝ HỌC TỐI VÀO ĐÂY   CÁC BẠN ĐĂNG KÝ HỌC TỐI VÀO ĐÂY I_icon_minitimeMon Sep 20, 2010 12:24 pm

Mình đăng ký 1 xuất nhé!
Ông Ngà nhanh chân ghê.

3. Đào Văn Hoàn - Hệ Thống Thông Tin
phuongmtt

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN ĐĂNG KÝ HỌC TỐI VÀO ĐÂY   CÁC BẠN ĐĂNG KÝ HỌC TỐI VÀO ĐÂY I_icon_minitimeMon Sep 20, 2010 4:24 pm

Mình cũng đăng kí học tối!!!
Mai Thị Thu Phương - Hệ thống thông tin
Thank you Admin sunny
lenhathai1984

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN ĐĂNG KÝ HỌC TỐI VÀO ĐÂY   CÁC BẠN ĐĂNG KÝ HỌC TỐI VÀO ĐÂY I_icon_minitimeThu Sep 23, 2010 4:44 pm

Mình cũng xin đăng ký học tối thôi.
Ban ngày còn phải đi làm nữa chứ, học ban ngày toi cơm chết

5. Lê Nhật Hải - Hệ thống thông tin
tranthuy172004

Bài gửiTiêu đề: to dang ki hoc toi voi..    CÁC BẠN ĐĂNG KÝ HỌC TỐI VÀO ĐÂY I_icon_minitimeSat Sep 25, 2010 12:33 pm

Trần Thanh Thủy - Khoa học máy tính
dinh.mt

Bài gửiTiêu đề: các bạn đăng ký học tối chú ý!   CÁC BẠN ĐĂNG KÝ HỌC TỐI VÀO ĐÂY I_icon_minitimeTue Sep 28, 2010 11:55 am

mình nghe nói học theo tín chỉ lên không nhất thiết là học toàn buổi tối hay học toàn ban ngày. mà hoc phí buổi tối sẽ nhiều hơn khi hoc ban ngay.
Bạn nào muốn học tối tôt nhất tập trung vao một giờ nhất định vào hôm nhập hoc ý. như vậy sẽ thuận tiện cho việc chọn môn học và giáo viên. lần trước mình thông báo qua mail của lớp là đúng 1h chiều hôm đầu nhập học các bạn sẽ tập trung tại phòng 6312. mong các bạn đến đúng giờ cùng hợp tác vì quyền lợi của chính các bạn.
truongdo

Bài gửiTiêu đề: CHO MÌNH ĐĂNG KÝ 1 XUẤT   CÁC BẠN ĐĂNG KÝ HỌC TỐI VÀO ĐÂY I_icon_minitimeMon Oct 04, 2010 9:21 pm

ĐỖ TRƯỜNG-KHOA HỌC MÁY TÍNH
LoicuaGio

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN ĐĂNG KÝ HỌC TỐI VÀO ĐÂY   CÁC BẠN ĐĂNG KÝ HỌC TỐI VÀO ĐÂY I_icon_minitimeThu Oct 14, 2010 11:17 pm

Tôi cũng chỉ đi học được buổi tối, hy vọng sẽ có thừa số học viên để mở lớp. Lớp buổi tối chắc ít học viên hơn buổi ban ngày nên có lẽ sẽ không bị nhốn nháo do đông.
Tôi "xí" một chỗ học tối Hệ thống thông tin.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: CÁC BẠN ĐĂNG KÝ HỌC TỐI VÀO ĐÂY   CÁC BẠN ĐĂNG KÝ HỌC TỐI VÀO ĐÂY I_icon_minitime

CÁC BẠN ĐĂNG KÝ HỌC TỐI VÀO ĐÂY
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đăng ký trong phiếu đăng ký học
» Hỏi kinh nghiệm của các anh chị đăng kí học vào thứ 7 và chủ nhật
»  Làm sao để biết 1 web đang chạy trên server Linux hay Windows